เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม
  • 2711เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

น้องขิม

เงิน
820
ความดี
297

ครอบครัวเรามีลูกคนเดียว เป็นลูกสาว ชื่อน้องขิม

แม่แก่เสียเพราะโรคร้ายตอนข้องข
ิม 12 ปี เราเลยอยู่ด้วยกันสองคน

ปกติตอนนอนน้องขิมชอบให้ผมเกาหล
ังให้ตั้งแต่ เล็กๆ

ปีนี้น้องขิมโตขึ้นมาก หน้าอกเริ่มเป็นรูปร่าง ร่างกายอวบขึ้น ผมอดมองแบบชู้สาวไม่ได้

ยิ่งตอนนอน น้องขิมนอนตะแคงให้ผมเกาหลังให้
จนน้องหลับ ผมจะลูบไล้แผ่นหลังจนทั่ว อ้อมเลยถึงเนินอกแก

ลูบเลยถึงสะโพกที่เริ
่มผายออก แก้มก้นแกที่เนียนแน่นด้วยเนื้อเริ่มสาว…..
ในใจผมคิดว้าวุ่นทุกคืน เพราะห่างการระบายออก อยากหยุดความคิดที่ไม่ดีๆแต่ก็อดไม่ได้ ตอนเช้าๆผมจะลูบไล้แกเล่นเบาๆ
ต่อมาก็เริ่มล้วงลูบใต้เสื้อ สัมผัสแผ่นเนื้อหลังที่นวลเนียนมือ แต่ยังไม่กล้าถอดบราตัวน้อยของแก กับล้วงลูบก้อนเนื้อก้นแกใต้ กกน ตัวบางๆ …. ทุกวันๆๆๆ
ปลายๆปี น้องขิมเริ่มมีรอบเดือน ความอวบอั๋นเพิ่มขึ้น บางครั้งแกไม่ใส่เสื้อใน อกแกพุ่งดันสื้อจนของผมแข็งขัน
ผมยังแอบลูบไล้เป็นประจำเกือบทุกเช้า แต่เพิ่มการล่วงล้ำขึ้นเรื่อยๆ จนถึงสัมผัสโนนเนื้อที่มีขนเริ่มขึ้นบางๆพอสัมผัสได้
จนกระทั่งวันที่ผม อดไม่ได้…….
วันนั้นน้องขิมไม่ใส่บรา ผมเกาให้แกจนหลับ หรือไม่หลับผมก็ไม่รู้ ผมได้ลูลไล้อกแกอย่างเต็มที่ ขนาดที่น่าลูบเค้นมากๆ
ผม ค่อยๆขยำเค้นเบาๆ บี้หัวนมที่เล็กๆแต่แข็งเป็นไต ผมได้ยินเสียงน้องถอนหายใจ ครางในลำคอเบาๆ
ผมลูบเลยลงข้างล่างมือลอดขอบกางเกงนอนเหมือนทุกครั้ง แต่ครั้งนี้มันไม่มี กกน กั้นเหมือทุกวัน
มือลูบอ้อมไปข้างหน้า………
น้อง ขิมพลิกตัวขึ้นเป็นนอนหงาย ให้มือผมได้สัมผัสโคกน้อยๆได้อย่างเต็มที่
อู ยยยยยย ของผมมันแข็งจนแทบระเบิด เพราะรู้ว่าน้องขิมต้องการอย่างไร
กางเกง โดนดันออกจนหลุด…..
ผมลูบไลที่เนินโคก นิ้วลากผ่านร่องเสียว นิ้วกลางกดลากกลางร่อง ที่ยังแนบกันแน่น มันสัมผัสน้ำเงี่ยนของน้องจนปากร่องลื่นลื่น
ผมดันเสื้อน้องขึ้นไปกองบน คอ เผยก้อนเนื้อนมที่ชูชัน ผมเอี้ยวตัวขึ้นใช้ลิ้นแตะยอดถันน้ออง มันแข็งเป็นไตสู้ลิ้น
นิ้วมือยังเซอะแงะคลึงหาเม็ดเสียว น้ำเงี่ยนช่วยให้การครูดนิ้วลื่นไหล กดเน้นปลายติ่งเล็กๆ
ปากดูดยอดอก ลิ้นรัวปลายถัน……
น้องขิมแอ่นโคกน้อยๆรับการสัมผัส อออกเสียงครางเบาๆ มือน้องเกาะแขนผมแน่น
อืมมมมมม……อื้ม มมมมมมม……น้องครางไม่หยุด นอนบิดตัว แต่ขาแยกออกให้สัมผัสเต็มที่
ผม ขยับตัวขึ้นประกบปากน้องขิม ปล่อยปลายลิ้นเข้าสัมผัสปลายลิ้นน้อง หลอกล่อลิ้นน้องตามเข้ามาให้ดูด
ปลายลิ้นผมเลอะเล็มเล่นที่ริมฝีปากบ้าง ที่ไรฟันบ้าง เข้าไปสัมผัสความหวานของลิ้นน้องบ้าง
…….ปากนิ้วกลาง เริ่มกดลงที่รูที่ยังคับแน่น อาศัยน้ำเงี่ยน นิ้วเข้าได้แค่ข้อเดียว นิ้วหัวแม่มือกดเน้นที่เม็ดเสียว คลึงๆๆๆ
อูยยยย………น้องขิมคราง เริ่มดัง……
ผมยังโลมเลียน้องที่เนินอก ยอดอก แตะลิ้นเลียลงมาเรื่อยๆ จนถึงโคกที่มีหมอยบางๆบนโคก
…พ…พ่…พ่อ…..น้องเรียกด้วยเสียงแตก พร่า……

ความนึกคิดในสมองมันหยุดทุกอย่าง เหลือแต่ความเงี่ยน……
นิ้วที่ค้างคาในรูหี อีกมือยังบีบบี้หัวนมเบาๆ เกร็งปลายลิ้นเซอะร่องที่ยังปิดสนิท สัมผัสปลายเม็ดเสียวน้องขิม
อู ยยยยยย มือน้องจับจิกไหล่ผมแน่น แอ่นเนินหีน้อยๆขึ้นรับปลายลิ้นและปลายนิ้วที่ขยับๆเร่งความเสียว
เสียง น้องคราง อื้ออ ๆ ๆ ๆ ขาแบะกว้าง งอแล้ว ถีบขยับเหมือนจะหลบความสยิว
จาก ปลายนิ้วที่แยงเปลี่ยนเป็นปลายลิ้น รัวลึกเข้ารูน้อยๆ
ริมฝีปากประกบจูบ ร่องเสียวน้องที่น้ำเงี่ยนแฉะเยิ้ม ดูดดื่มและโลมเลีย
ผมอดถอนหายใจไม่ ได้ เพราะการหายใจมันติดขัดไปหมด
ร่างกายเราปล่างเปลือยทั้งคู่………
ผม ตะแคงตัว แทรกเข้าหว่างขาน้อง นอนยันศอกเพื่อคอยดูปฎินริยาของขิมอย่างใกล้ชิด
ขาน้องถ่างเต็มที่ ข้างนึงพาดทาบผ่านบนโคนขาผมๆ จับท่อนควยที่แข็งเต็มที่ปลายเยิ้มด้วยน้ำเงี่นเหมือนกันครูดตามรอยแยก
อู ยยยย …….ซู๊ดดด……มือน้องเกาะแขนที่ยันตัวผมไว้แน่น อีกมือน้องขยุ้มผ้าปูที่นอนเต็มกำ แหงนหน้าซู๊ดปาก สะโพกสั่นระริก
ปลาย ควยแยกร่องน้องจนหัวจมเข้ารูเสียว…..ผมมองน้องบิดตัว…หน้าส่ายไปมา ห่อปาก ซู๊ดดดดด กับระบายลมออกจากปาก
รูหีน้องบีบรัด ขมิบเป็นจังหวะด้วยความเสียว มือผมลูบไล้เนินน้อยๆที่หมอยเปียกเปื้อนน้ำเงี่ยนจนราบติดหน้าท้อง
ผมกด เน้นควยให้รูหีน้องขมิบแล้วคลายค่อยๆดูดควยผมเข้าไปทีละน้อยๆ
โอ วววววว…..เสียว้องครางเพราะปลายนิ้วกดคลึงปลายติ่งเสียว ซี๊ดดดดดดด……..
ปลายควยสัมผัสกับความแน่นอีกครั้ง ในรูหียังดูดตอดอย่างแรง ผมกำลังผ่านความบริสุทธิ์ของน้องขิม
มือลูบจน ถึงเนินนม ปลายนิ้วจับหัวนมบีบบี้ค่อนข้างแรง โอววววววววววว น้องครางออกเสียงดังเพราะคงทั้งเสียวทั้งเจ็บ
จังหวะนั้นผมเพิ่มแรงกด เน้นควย….มันผ่านความตึงแน่นเข้าไปเกือบครึ่งลำ อื้อ ๆ ๆ ๆ ๆ น้องดิ้นเล็กน้อย หายใจถี่ๆ
ผมหยุดนิ่งให้น้องผ่อนคลาย มือลูบเหมือนปลอบขวัญ……
เริ่มเน้นให้รูหีน้องตอดดูดเข้าไปเรื่อยๆ ผมถอยควยออกช้าๆ รูหีน้องตอดดูดเหมือนไม่อยากให้ถอยออกมา
ผมมองดูลำควย ที่เคลือบด้วยน้ำเงี่ยนผสมเป็นสีแดงจางๆของเลือดน้องขิม แคมหีน้องปลิ้นตามลำควยขึ้นมาด้วย
กดเน้นเข้าไปไม่ยากนักจนถึงที่ เดิม….ถอยออกเน้นเข้า….ปลายควยยันปากมดลูก….ครั้งที่สี่กดเน้นค่อน ข้างแรง โอ๊ววววววววววววว
ควยทั้งลำเข้าไปซุกในรูหีน้องจนมิด อูยย ยยย ยยยย ยยย ยยย น้องสดุ้ง บิดตัวไปมา หน้าส่าย สะโพกสั่น ขาขยับหุบแล้วถ่าง
ผม ต้องจับขาขังที่พาดทับบนเอวผมไว้ กดควยเน้นนิ่งอีกครั้ง จนน้องผ่อนคลาย อื้อ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงครางกับหายใจถี่ๆ
มือผมลูบตามท้องขาลงไปแงะร่องหี แตะปลายติ่งเสียวแล้วขยี้เบา ๆ
พ…พ่….พ่อ….ๆ ๆ ๆ ๆ…….
ควย ยังอัดแน่นในรูหี ผมเกร็งให้ควยพองเป็นจังหวะการตอดของรูหีน้อง ปลายนิ้วขยี้ปลายติ่งเร็วขึ้น ๆ ๆ ๆ
น้องเริ่มดิ้นแล้วเกร็งตัว รูหีบีบรัดควยเต็มที่ อื้ออ ๆ ๆ ๆ ๆ ถี่เร็ว กับปลายนิ้วที่กดขยี้เร็ว จนน้องเกร็งแอ่นเต็มที่
ปลายนิ้วหยุดพร้อมกับเสียงน้องขิมถอนหายใจ ในรูหียังบีบกระชับตอดอย่างต่อเนื่อง ผมเสียวมากจนแทบจะทะลักน้ำออกมา
ผม ค่อยๆถอนควยออกมารูดสามสี่ครั้ง น้ำควยพุ่งออกมาอย่างแรง มันพุ่งเลอะถึงหน้าอกน้องขิม
รูหีน้องยังอ้าแดง เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน สวยงามมาก ……
เสียง โอววววววววววว ขึ้นพร้อมๆกัน ผมกอดน้องเบา ๆรับรู้ถึงการเต้นของหัวใจที่ยังเต้นอย่างถี่เร็วผ่านมาตามต้นแขนที่โอบ พาดอกน้อง
…….หลับไปด้วยความสุข…..
……จนรุ่งเช้า
…… ผมตื่นขึ้นมาด้วยความสับสน เหลือบมองน้องด้วยความรักและความวุ่นวายในใจ
….. ด้วยผิวที่ขาว ทำให้เห็นเนินที่บวมแดง … ผมอดที่จะลูบด้วยความรักและความสงสารไม่ได้

ครอบครัวเรามีลูกคนเดียว เป็นลูกสาว ชื่อน้องขิม
แม่แก่เสียเพราะโรคร้ายตอนข้องขิม 12 ปี เราเลยอยู่ด้วยกันสองคน
ปกติตอนนอนน้องขิมชอบให้ผมเกาหลังให้ตั้งแต่ เล็กๆ
ปีนี้น้องขิมโตขึ้นมาก หน้าอกเริ่มเป็นรูปร่าง ร่างกายอวบขึ้น ผมอดมองแบบชู้สาวไม่ได้
ยิ่งตอนนอน น้องขิมนอนตะแคงให้ผมเกาหลังให้จนน้องหลับ ผมจะลูบไล้แผ่นหลังจนทั่ว อ้อมเลยถึงเนินอกแก
ลูบเลยถึงสะโพกที่เริ่มผายออก แก้มก้นแกที่เนียนแน่นด้วยเนื้อเริ่มสาว…..
ในใจผมคิดว้าวุ่นทุกคืน เพราะห่างการระบายออก อยากหยุดความคิดที่ไม่ดีๆแต่ก็อดไม่ได้ ตอนเช้าๆผมจะลูบไล้แกเล่นเบาๆ
ต่อมาก็เริ่มล้วงลูบใต้เสื้อ สัมผัสแผ่นเนื้อหลังที่นวลเนียนมือ แต่ยังไม่กล้าถอดบราตัวน้อยของแก กับล้วงลูบก้อนเนื้อก้นแกใต้ กกน ตัวบางๆ …. ทุกวันๆๆๆ
ปลายๆปี น้องขิมเริ่มมีรอบเดือน ความอวบอั๋นเพิ่มขึ้น บางครั้งแกไม่ใส่เสื้อใน อกแกพุ่งดันสื้อจนของผมแข็งขัน
ผมยังแอบลูบไล้เป็นประจำเกือบทุกเช้า แต่เพิ่มการล่วงล้ำขึ้นเรื่อยๆ จนถึงสัมผัสโนนเนื้อที่มีขนเริ่มขึ้นบางๆพอสัมผัสได้
จนกระทั่งวันที่ผม อดไม่ได้…….
วันนั้นน้องขิมไม่ใส่บรา ผมเกาให้แกจนหลับ หรือไม่หลับผมก็ไม่รู้ ผมได้ลูลไล้อกแกอย่างเต็มที่ ขนาดที่น่าลูบเค้นมากๆ
ผม ค่อยๆขยำเค้นเบาๆ บี้หัวนมที่เล็กๆแต่แข็งเป็นไต ผมได้ยินเสียงน้องถอนหายใจ ครางในลำคอเบาๆ
ผมลูบเลยลงข้างล่างมือลอดขอบกางเกงนอนเหมือนทุกครั้ง แต่ครั้งนี้มันไม่มี กกน กั้นเหมือทุกวัน
มือลูบอ้อมไปข้างหน้า………
น้อง ขิมพลิกตัวขึ้นเป็นนอนหงาย ให้มือผมได้สัมผัสโคกน้อยๆได้อย่างเต็มที่
อู ยยยยยย ของผมมันแข็งจนแทบระเบิด เพราะรู้ว่าน้องขิมต้องการอย่างไร
กางเกง โดนดันออกจนหลุด…..
ผมลูบไลที่เนินโคก นิ้วลากผ่านร่องเสียว นิ้วกลางกดลากกลางร่อง ที่ยังแนบกันแน่น มันสัมผัสน้ำเงี่ยนของน้องจนปากร่องลื่นลื่น
ผมดันเสื้อน้องขึ้นไปกองบน คอ เผยก้อนเนื้อนมที่ชูชัน ผมเอี้ยวตัวขึ้นใช้ลิ้นแตะยอดถันน้ออง มันแข็งเป็นไตสู้ลิ้น
นิ้วมือยังเซอะแงะคลึงหาเม็ดเสียว น้ำเงี่ยนช่วยให้การครูดนิ้วลื่นไหล กดเน้นปลายติ่งเล็กๆ
ปากดูดยอดอก ลิ้นรัวปลายถัน……
น้องขิมแอ่นโคกน้อยๆรับการสัมผัส อออกเสียงครางเบาๆ มือน้องเกาะแขนผมแน่น
อืมมมมมม……อื้ม มมมมมมม……น้องครางไม่หยุด นอนบิดตัว แต่ขาแยกออกให้สัมผัสเต็มที่
ผม ขยับตัวขึ้นประกบปากน้องขิม ปล่อยปลายลิ้นเข้าสัมผัสปลายลิ้นน้อง หลอกล่อลิ้นน้องตามเข้ามาให้ดูด
ปลายลิ้นผมเลอะเล็มเล่นที่ริมฝีปากบ้าง ที่ไรฟันบ้าง เข้าไปสัมผัสความหวานของลิ้นน้องบ้าง
…….ปากนิ้วกลาง เริ่มกดลงที่รูที่ยังคับแน่น อาศัยน้ำเงี่ยน นิ้วเข้าได้แค่ข้อเดียว นิ้วหัวแม่มือกดเน้นที่เม็ดเสียว คลึงๆๆๆ
อูยยยย………น้องขิมคราง เริ่มดัง……
ผมยังโลมเลียน้องที่เนินอก ยอดอก แตะลิ้นเลียลงมาเรื่อยๆ จนถึงโคกที่มีหมอยบางๆบนโคก
…พ…พ่…พ่อ…..น้องเรียกด้วยเสียงแตก พร่า……

ความนึกคิดในสมองมันหยุดทุกอย่าง เหลือแต่ความเงี่ยน……
นิ้วที่ค้างคาในรูหี อีกมือยังบีบบี้หัวนมเบาๆ เกร็งปลายลิ้นเซอะร่องที่ยังปิดสนิท สัมผัสปลายเม็ดเสียวน้องขิม
อู ยยยยยย มือน้องจับจิกไหล่ผมแน่น แอ่นเนินหีน้อยๆขึ้นรับปลายลิ้นและปลายนิ้วที่ขยับๆเร่งความเสียว
เสียง น้องคราง อื้ออ ๆ ๆ ๆ ขาแบะกว้าง งอแล้ว ถีบขยับเหมือนจะหลบความสยิว
จาก ปลายนิ้วที่แยงเปลี่ยนเป็นปลายลิ้น รัวลึกเข้ารูน้อยๆ
ริมฝีปากประกบจูบ ร่องเสียวน้องที่น้ำเงี่ยนแฉะเยิ้ม ดูดดื่มและโลมเลีย
ผมอดถอนหายใจไม่ ได้ เพราะการหายใจมันติดขัดไปหมด
ร่างกายเราปล่างเปลือยทั้งคู่………
ผม ตะแคงตัว แทรกเข้าหว่างขาน้อง นอนยันศอกเพื่อคอยดูปฎินริยาของขิมอย่างใกล้ชิด
ขาน้องถ่างเต็มที่ ข้างนึงพาดทาบผ่านบนโคนขาผมๆ จับท่อนควยที่แข็งเต็มที่ปลายเยิ้มด้วยน้ำเงี่นเหมือนกันครูดตามรอยแยก
อู ยยยย …….ซู๊ดดด……มือน้องเกาะแขนที่ยันตัวผมไว้แน่น อีกมือน้องขยุ้มผ้าปูที่นอนเต็มกำ แหงนหน้าซู๊ดปาก สะโพกสั่นระริก
ปลาย ควยแยกร่องน้องจนหัวจมเข้ารูเสียว…..ผมมองน้องบิดตัว…หน้าส่ายไปมา ห่อปาก ซู๊ดดดดด กับระบายลมออกจากปาก
รูหีน้องบีบรัด ขมิบเป็นจังหวะด้วยความเสียว มือผมลูบไล้เนินน้อยๆที่หมอยเปียกเปื้อนน้ำเงี่ยนจนราบติดหน้าท้อง
ผมกด เน้นควยให้รูหีน้องขมิบแล้วคลายค่อยๆดูดควยผมเข้าไปทีละน้อยๆ
โอ วววววว…..เสียว้องครางเพราะปลายนิ้วกดคลึงปลายติ่งเสียว ซี๊ดดดดดดด……..
ปลายควยสัมผัสกับความแน่นอีกครั้ง ในรูหียังดูดตอดอย่างแรง ผมกำลังผ่านความบริสุทธิ์ของน้องขิม
มือลูบจน ถึงเนินนม ปลายนิ้วจับหัวนมบีบบี้ค่อนข้างแรง โอววววววววววว น้องครางออกเสียงดังเพราะคงทั้งเสียวทั้งเจ็บ
จังหวะนั้นผมเพิ่มแรงกด เน้นควย….มันผ่านความตึงแน่นเข้าไปเกือบครึ่งลำ อื้อ ๆ ๆ ๆ ๆ น้องดิ้นเล็กน้อย หายใจถี่ๆ
ผมหยุดนิ่งให้น้องผ่อนคลาย มือลูบเหมือนปลอบขวัญ……
เริ่มเน้นให้รูหีน้องตอดดูดเข้าไปเรื่อยๆ ผมถอยควยออกช้าๆ รูหีน้องตอดดูดเหมือนไม่อยากให้ถอยออกมา
ผมมองดูลำควย ที่เคลือบด้วยน้ำเงี่ยนผสมเป็นสีแดงจางๆของเลือดน้องขิม แคมหีน้องปลิ้นตามลำควยขึ้นมาด้วย
กดเน้นเข้าไปไม่ยากนักจนถึงที่ เดิม….ถอยออกเน้นเข้า….ปลายควยยันปากมดลูก….ครั้งที่สี่กดเน้นค่อน ข้างแรง โอ๊ววววววววววววว
ควยทั้งลำเข้าไปซุกในรูหีน้องจนมิด อูยย ยยย ยยยย ยยย ยยย น้องสดุ้ง บิดตัวไปมา หน้าส่าย สะโพกสั่น ขาขยับหุบแล้วถ่าง
ผม ต้องจับขาขังที่พาดทับบนเอวผมไว้ กดควยเน้นนิ่งอีกครั้ง จนน้องผ่อนคลาย อื้อ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงครางกับหายใจถี่ๆ
มือผมลูบตามท้องขาลงไปแงะร่องหี แตะปลายติ่งเสียวแล้วขยี้เบา ๆ
พ…พ่….พ่อ….ๆ ๆ ๆ ๆ…….
ควย ยังอัดแน่นในรูหี ผมเกร็งให้ควยพองเป็นจังหวะการตอดของรูหีน้อง ปลายนิ้วขยี้ปลายติ่งเร็วขึ้น ๆ ๆ ๆ
น้องเริ่มดิ้นแล้วเกร็งตัว รูหีบีบรัดควยเต็มที่ อื้ออ ๆ ๆ ๆ ๆ ถี่เร็ว กับปลายนิ้วที่กดขยี้เร็ว จนน้องเกร็งแอ่นเต็มที่
ปลายนิ้วหยุดพร้อมกับเสียงน้องขิมถอนหายใจ ในรูหียังบีบกระชับตอดอย่างต่อเนื่อง ผมเสียวมากจนแทบจะทะลักน้ำออกมา
ผม ค่อยๆถอนควยออกมารูดสามสี่ครั้ง น้ำควยพุ่งออกมาอย่างแรง มันพุ่งเลอะถึงหน้าอกน้องขิม
รูหีน้องยังอ้าแดง เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน สวยงามมาก ……
เสียง โอววววววววววว ขึ้นพร้อมๆกัน ผมกอดน้องเบา ๆรับรู้ถึงการเต้นของหัวใจที่ยังเต้นอย่างถี่เร็วผ่านมาตามต้นแขนที่โอบ พาดอกน้อง
…….หลับไปด้วยความสุข…..
……จนรุ่งเช้า
…… ผมตื่นขึ้นมาด้วยความสับสน เหลือบมองน้องด้วยความรักและความวุ่นวายในใจ
….. ด้วยผิวที่ขาว ทำให้เห็นเนินที่บวมแดง … ผมอดที่จะลูบด้วยความรักและความสงสารไม่ได้

หลังจากน้องขิมหายเจ็บ ทุกอย่างเป็นไปโดยธรรมชาติ ตามความต้องการของอานมณ์…อารมณ์อยาก
ช่วยกันแต่งสร้างความเสียวสยิว ทุกอย่าง ทุกเวลา ทุกสถานที่ น้องสนองบ้างเสนอบ้าง จนสำลักความเสียว
…..น้อง ขิมอายุ 14 อวบอึ๋ม เต่งตึงไปทุกส่วน ผิวที่ขาว หน้าคม ใครเห็นก็ต้องมองจนเหลียวหลัง
เนินน้อยๆเมื่อก่อน เดี๋ยวนี้ปกคลุมไปด้วยหมอยที่ดกดำ เป็นโคกนูนสูงขึ้นอย่างท้าทาย ปากร่องแย้มออกบ้าง เพราะโดนควยขยาย
น้องขิมร่านมากๆ ชอบดูหนังเอ็กซ์ แล้วนำท่าทางต่างๆมาปรับปรุงในการร่วมกัน ทุกท่า น้องจะทำได้หมด
น้องจะ ชอบท่าที่น้องสามารถมองเห็นควยเข้าออกรูหีของน้องมากๆ กับท่าที่น้องเป็นคนทำเอง ดูเอง ชอบที่สุด
…..วันนึง น้องเล่าเรื่องเพื่อนที่สนิทมากให้ฟัง เพื่อนน้องชื่อ มุก เคยมาเล่นที่บ้านบ่อยๆ น่ารักไม่แพ้น้องขิม
น้องเล่าว่ามีเพื่อนอีกคนนึง มีพี่มอปลายมาจีบแล้วโดนพาไปรุมเป็นเรื่องซุบซิบกันในหมู่เพื่อนๆผู้หญิงด้วยกัน
แต่กับเพื่อนที่สนิทกัน จะเป็นเรื่องที่ถูกถามถึงความนู้สึกต่างๆที่โดนพี่มอปลายรุมเย็ด รวมถึงน้องมุกที่อยากรู้อยากเห็นมาก
จากการคุยกัน น้องขิมบอกน้องมุกว่าน้องขิมรู้แล้ว ว่าเป็นยังงัย มีความรู้สึกแบบไหน…..
…โหหหห จิงหรอ กับใ คร เมื่อไหร่
…จิงๆ กับพ่อเราเอง นานหลายเดือนแระ แต่เป็นยังงัย รู้สึกยังงัย มันบอกไม่ถูกหรอก มันต้องลองเอง
…เราอยาก ลองมั่งจังเลย
…ก็ให้แฟนทำดิ
…ไม่กล้าหรอกเดี๋ยวเค้าเอาไปพูดกัน อายคนแย่เลย
…เอ้อ จิงนะ ไม่เหมือนเรา ยังงัยพ่อเราก็ไม่เอาไปเล่าให้ใครรู้ แต่เสียดายพ่อเธอยังมีแม่เธออยู่ด้วยนะ เลยอดให้พ่อทำให้น่ะ
…งั้นเรา ให้พ่อเธอทำให้ได้มั๊ย แค่ลองทำให้อ่ะ เราไม่แย่งพ่อเธอหรอก
…ให้เรา ถามพ่อเราก่อนแระกัน พ่อเราคงไม่ปฏิเสธหรอก ได้เย็ดเปิดบริสุทธ์สาวอ่ะ ว่าแต่เธอพร้อมใจเองนะ ครั้งแรกมันก็มีเจ็บบ้างน่ะ
…เออน่ะ เราไม่ไปโวยวายหรอก ว่าแต่ของพ่อเธอมันใหญ่ไม๊ เจ็บมากรึป่าว
…พ่อเรา บอกว่าขนาดปานกลาง ยาวห้านิ้วครี่ง แต่ตรงหัวของพ่อเรามันป้อมๆดูใหญ่เหมือนกัน
…คงไม่เป็นรัยมั๊ง ยังเย็ดเธอได้เลย นะ นะ นะ ช่วยบอกพ่อเธอด้วยนะ เราอยากลองจิงๆตอนเราเล็กๆเราเห็นพ่อแม่เราทำกันบ่อยๆ ดูแม่เรามีความสุขมากๆอ่ะ
…เอ้อ ได้ๆๆ เราจะคุยกับพ่อเรานะ ถ้าตกลงก็วันเสาร์นี้เลยนะ
…ตกลง

เงิน
22
ความดี
0
ใจจ้า..............................................
เงิน
112
ความดี
0
เงิน
192
ความดี
0
ขอบคุณมากมายครับผม
เงิน
5336
ความดี
1

รูปโป๊ ภาพโป๊  

อยากดูรูปโป๊รูปหี จัดให้ อยากโหลดหนังโป๊โหลดคลิปโป๊ จัดไป อยากอ่านการ์ตูนโป๊ จัดเต็ม เสียวสุดๆต้อง PICPOST69.COM สังคม18+ที่มีเยอะสุดๆ

หนังโป๊ออนไลน์ดูฟรี ง่ายๆไม่ต้องโหลด  

อยากดูรูปโป๊รูปหี จัดให้ อยากโหลดหนังโป๊โหลดคลิปโป๊ จัดไป อยากอ่านการ์ตูนโป๊ จัดเต็ม เสียวสุดๆต้อง zeedpic69.COM สังคม18+ที่มีเยอะสุดๆ

หนังโป๊ออนไลน์ดูฟรี ง่ายๆไม่ต้องโหลด  

อยากดูรูปโป๊รูปหี จัดให้ อยากโหลดหนังโป๊โหลดคลิปโป๊ จัดไป อยากอ่านการ์ตูนโป๊ จัดเต็ม เสียวสุดๆต้อง PICPOST69.COM สังคม18+ที่มีเยอะสุดๆ

หี รูปหี ดูหี  

รูปโป๊ ภาพโป๊  

คลิปโป๊ โหลดคลิปโป๊  

เรื่องเสียว

หี รูปโป๊ ภาพโป๊ นักศึกษาโป๊ นิสิตโป๊ แอบถ่ายนักศึกษา หลุดนักศึกษา

รูปนักศึกษา รูปนักศึกษาน่ารัก นิสิตสาวน่ารัก เซ็กซี่

หนังโป๊นักศึกษา หนังโป๊ออนไลน์ หนังโป๊

หนังโป๊ หนังโป้ หนังโป๊ออนไลน์ หนังโป้ออนไลน์ หนังxออนไลน์ คลิปโป๊ออนไลน์ ดูหนังโป๊ฟรี

ห้อง หี รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี ภาพหี เอากัน เย็ดกัน

เซ็กซี่ รูปเซ็กซี่ น่ารัก รูปน่ารัก cute

คลิปโป๊ คลิปโป้ คลิปx แจกคลิปโป๊ฟรี โหลดคลิปโป๊

รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพโป้ หี รูปหี

รูปจากทางบ้าน อยากโชว์เสียวให้โลกรู้ ก็จัดไปนะ ตับๆ

รูปโป๊นักศึกษา ภาพโป๊นักศึกษา รูปหลุดนักศึกษา มีเยอะจัดหนัก

รูปสาวสวย น่ารัก เซ็กซ๊่ จี้ดดใจ

คลิปโป๊ ดูคลิปโป๊ คลิปโป๊ออนไลน์ โหลดคลิปโป๊ หนังโป๊ออนไลน์ โหลดคลิป clip69xx.com       
         http://www.sodazeed.com
         http://www.pic69x.com
         http://www.av18mov.com
         http://www.zeedpic69.com
         http://www.yespic69.com
         http://www.clip69xx.com
         http://www.nisit69.com
         http://www.likeyed.com
         http://www.movzeed.com
         http://www.zeed24hr.com
         http://www.yed24hr.com
         http://www.seaw24hr.com

รูปโป๊
ภาพโป๊
หี
รูปหี
รูปโป้
หี รูปหี รูปโป๊ รูปโป้ ภาพโป๊ ภาพโป้ เย็ด PIC69X.COM สังคมผู้ใหญ่ที่เสียวสุดๆ  
หนังโป๊ หนังโป้ หนังx หนังโป๊ออนไลน์ หนังxออนไลน์ หนังAV ดูหนังโป๊ หนังโป๊ญี่ปุ่น หนังโป๊ไทย หนังโป๊

ฝรั่ง

SodaZeeed ซ่าให้ซีดดสุดๆ กับ โซดาซีดดด หี รูปโป๊ ภาพโป๊ หนังโป๊ คลิปโป๊ ดูหนังโป๊ หนังโป๊ออนไลน์

หีควยเย็ดหลุด

Nisit69.com หีรูปโป๊ภาพโป๊หนังโป๊นักศึกษาโป๊หลุดนักศึกษาแอบถ่ายนักศึกษาหนังโป๊ออนไลน์หนังโป้ออ

นไลน์

หีหนังโป๊ออนไลน์รูปโป๊ภาพโป๊หนังโป๊คลิปโป๊เย็ดกันเอากันหลุดหนังโป๊ออนไลน์  
Movzeed.com หนังโป๊ หนังโป้ ดูหนังโป๊ ดูหนังโป้ หนังโป๊ออนไลน์ หนังโป้ออนไลน์ ดูหนังโป๊ออนไลน์

คลิปโป๊ หนังโป๊ออนไลน์ฟรี

ซีด24ชั่วโมง รูปโป๊ รูปหี เย็ด โป้ หนังโป๊ หนังx ออนไลน์ เรื่องเสียว
มูฟ24ชั่วโมง หนังโป๊ หนังโป้ หนังx หนังโป๊ออนไลน์ หนังโป้ออนไลน์ ดูหนังโป๊ xxx
เย็ด24ชั่วโมง รูปโป๊ ภาพโป๊ หี หนังโป๊ หนังโป้ หนังx หนังโป๊ออนไลน์ เย็ด คลิปโป๊ เอากัน 18+  
หี หนังโป๊ หนังโป๊ออนไลน์  

หี รูปโป๊ ภาพโป๊ หลุดทางบ้าน

รูปโป๊ ภาพโป๊ หนังโป๊

รูปโป๊ ภาพโป๊ หนังโป๊

คลิปโป๊

หนังโป๊ ภาพโป๊ หี

หีหนังโป๊ออนไลน์รูปโป๊

หี หนังโป๊ออนไลน์ โดจิน  

หี หนังโป๊ออนไลน์ หนังโป๊ หนังx เสียว  

อยากดูรูปโป๊รูปหี จัดให้ อยากโหลดหนังโป๊โหลดคลิปโป๊ จัดไป อยากอ่านการ์ตูนโป๊ จัดเต็ม เสียวสุดๆต้อง yespic69.COM สังคม18+ที่มีเยอะสุดๆ

อยากดูรูปโป๊รูปหี จัดให้ อยากโหลดหนังโป๊โหลดคลิปโป๊ จัดไป อยากอ่านการ์ตูนโป๊ จัดเต็ม เสียว

สุดๆต้อง yespic69.COM สังคม18+ที่มีเยอะสุดๆ

อยากดูรูปโป๊รูปหี จัดให้ อยากโหลดหนังโป๊โหลดคลิปโป๊ จัดไป อยากอ่านการ์ตูนโป๊ จัดเต็ม เสียว

สุดๆต้อง yespic69.COM สังคม18+ที่มีเยอะสุดๆ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้